



## UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO KUENZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO:  
TAREHE 05/04/ 2020.

[Mikoa ya Geita na Kagera]: [Mikoa ya Katavi na Kigoma]:	} Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo katika maeneo machache na vipindi vya jua.
[Mikoa ya Mwanza, Simiyu, Shinyanga na Mara]: [Mkoa wa Tabora]:	} Hali ya mawingu kiasi, ngurumo katika maeneo machache na vipindi vya jua.
[Mikoa ya Mbeya, Rukwa, Iringa, Songwe na Njombe]: [Mikoa ya Dar es Salaam, Tanga na Morogoro]: [Mikoa ya Kilimanjaro, Manyara na Arusha]: [Visiwa vya Unguja na Pemba]: [Mkoa wa Pwani ikijumuisha Kisiwa cha Mafia]:	} Hali ya mawingu kiasi, mvua katika maeneo machache na vipindi vya jua.
[Mikoa ya Singida na Dodoma]:	} Hali ya mawingu kiasi, mvua nyepesi katika maeneo machache na vipindi vya jua.
[Mikoa ya Lindi, Mtwara na Ruvuma]:	} Hali ya mawingu kiasi na vipindi vya jua.

### VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:

MJI	Kiwango cha juu cha joto	Kiwango cha chini cha joto	Mawio (Saa)	Machweo (Saa)
ARUSHA	27°C	17°C	12:36	12:38
D'SALAAM	32°C	25°C	12:27	12:25
DODOMA	29°C	19°C	12:40	12:39
KIGOMA	30°C	20°C	01:04	01:05
MBEYA	25°C	14°C	12:51	12:48
IRINGA	27°C	18°C	12:41	12:39
NJOMBE	20°C	12°C	12:41	12:39
MWANZA	28°C	19°C	12:50	12:53
TABORA	31°C	18°C	12:52	12:53
TANGA	33°C	25°C	12:27	12:28
ZANZIBAR	33°C	26°C	12:27	12:25

**Upepo wa Pwani:** Unatarajiwa kuvuma kutoka Kusini-Mashariki kwa kasi ya Km 20 kwa saa kwa Pwani yote.

**Hali ya Bahari:** Inatarajiwa kuwa na Mawimbi Madogo.

**Matarajio kwa siku ya Jumanne tarehe 07/04/2020:** Mabadiliko kidogo.

Utabiri huu umetolewa leo tarehe: 05/04/2020.

**Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.**

*All correspondences should be directed to:*

Director General, Tanzania Meteorological Authority, Ubungo Plaza, 3<sup>rd</sup> Floor, 388 Morogoro Rd  
P.O. Box 3056, 16102 Dar es Salaam, Tanzania. Fax: +255 22 2460735, Tel: +255 22 2460706-8

Email: [met@meteo.go.tz](mailto:met@meteo.go.tz), Website: [www.meteo.go.tz](http://www.meteo.go.tz)

(ISO 9001:2015 Certified in Aviation Meteorology)