



UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO KUENZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO:
TAREHE 19/03/2020.

[Mikoa ya Rukwa, Songwe, Mbeya, Iringa na Njombe]: [Mikoa ya Ruvuma, Kigoma na Katavi]:	} Hali ya mawingu, mvua na ngurumo katika maeneo machache na vipindi vifupi vya jua.
[Mikoa ya Mwanza, Kagera, Geita, Simiyu, Mara na Shinyanga]: [Mikoa ya Dar es Salaam, Morogoro na Tanga]: [Mkoa wa Pwani ikijumuisha Kisiwa cha Mafia]: [Visiwa vya Unguja na Pemba]: [Mikoa ya Tabora, Singida na Dodoma]:	} Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo katika maeneo machache na vipindi vya jua.
[Mikoa ya Kilimanjaro, Manyara na Arusha]: [Mikoa ya Mtwara na Lindi]:	} Hali ya mawingu kiasi, mvua katika maeneo machache na vipindi vya jua.

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:

MIJI	Kiwango cha juu cha joto	Kiwango cha chini cha joto	Mawio (Saa)	Machweo (Saa)
ARUSHA	27°C	17°C	12:42	12:47
D'SALAAM	33°C	25°C	12:29	12:38
DODOMA	29°C	20°C	12:43	12:52
KIGOMA	27°C	21°C	01:07	01:14
MBEYA	24°C	15°C	12:52	12:59
IRINGA	25°C	19°C	12:43	12:52
NJOMBE	20°C	13°C	12:43	12:52
MWANZA	26°C	19°C	12:56	01:01
TABORA	28°C	19°C	12:55	01:03
TANGA	33°C	25°C	12:30	12:38
ZANZIBAR	33°C	27°C	12:29	12:38

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma Kutoka Kusini-Mashariki kwa kasi ya Km 20 kwa saa kwa Pwani yote.

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi Madogo.

Matarajio kwa siku ya Jumamosi tarehe 21/03/2020: Mabadiliko kidogo.

Utabiri huu umetolewa leo tarehe: 19/03/2020.

Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

All correspondences should be directed to:

Director General, Tanzania Meteorological Authority, Ubungo Plaza, 3rd Floor, 388 Morogoro Rd

P.O. Box 3056, 16102 Dar es Salaam, Tanzania. Fax: +255 22 2460735, Tel: +255 22 2460706-8

Email: met@meteo.go.tz, Website: www.meteo.go.tz

(ISO 9001:2015 Certified in Aviation Meteorology)