Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania (TMA) imetoa utabiri wa Mvua za Msimu kuanzia Novemba 2026 hadi...
TMA yatowa Tuzo kwa wanahabari Bora wa habari za Hali ya Hewa 2026 nchini. Tuzo hizo zilitolewa na Mwenyekiti wa Bodi ya Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania (TMA), Mhe. Jaji Mshibe Ali Bakari katika h...
JAJI MSHIBE: TUZINGATIE TAARIFA ZA UTABIRI WA HALI YA HEWA ILI KUWA SALAMA NA KUONGEZA UFANISI KATIKA SHUGHULI ZETU
Dodoma, 19 Oktoba 2026
Mgeni ras...
HERI YA KUMBUKIZI YA SIKU YA MWL.NYERERE
.
Morogoro, 16 Septemba 2026
Tanzania imezindua rasmi programu ya WISER ActionFirst™ inayolenga kuimarisha matumizi ya taarifa za hali ya hewa katika kuchukua hatua za mapema,...
LAUNCHING OF WISER ACTION FIRST PROJECT AND NATIONAL CO-PRODUCTION WORKSHOP ON ACTION BASED FORECAST IN TANZANIA
TMA YAPONGEZWA KWA UTABIRI SAHIHI WA HALI YA HEWA NAIBU Waziri wa Uchukuzi, Mheshimiwa David Kihenzile, ameipongeza Mamlaka ya Hali ya H...
SALAMU ZA POLE
TMA YAWAPA MWANGA TANESCO KUKABILIANA NA EL NIÑO
4 Septemba 2026 ,Dodoma.
Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) limefanya ziara katika ofisi ya Makao Makuu ya Mamla...
Dar Es Salaam – 18 Agosti, 2026