Downscale Forecast
Downscale Forecast
Mwelekeo wa mvua za Msimu (Nov, 2026 - Aprili, 2027) kwa Mkoa wa Tabora na Wilaya zake
Dondoo
- Mvua za Msimu, 2026/2027 zinatarajiwa kuathiriwa kwa kiwango kikubwa na hali ya El Niño yenye nguvu kubwa.
- Kwa ujumla mvua za Juu ya Wastani hadi Wastani zinatarajiwa katika maeneo mengi ya mkoa wa Tabora.
- Mvua zinatarajiwa kuanza wiki ya nne ya mwezi Oktoba na ya kwanza ya mwezi Novemba, 2026.
- Mvua zinatarajiwa kuisha wiki ya nne ya mwezi Aprili na ya kwanza ya mwezi Mei, 2027.
- Upo uwezekano wa kutokea vipindi vya ukavu vya siku 10 au zaidi hususan katika nusu ya pili ya msimu (Februari hadi Aprili 2027).
Kwa taarifa zaidi tafadhali pakua

