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UTABIRI WA HALI YA HEWA

KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 Z1JAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO

TAREHE: 06/05/2026.

[Mikoa ya Mtwara na Lindi]:

[Visiwa vya Unguja na Pemba]:

[Mikoa ya Kigoma, Tabora na Katavi]:

[Mikoa ya Kilimanjaro, Arusha na Manyara]:
[Mikoa ya Morogoro Tanga na Dar es Salaam]:
[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]:

[Mikoa ya Kagera, Geita, Mwanza, Shinyanga, Simiyu na Mara]:

N

Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo
katika maeneo machache na vipindi vya jua.

[Mikoa ya Ruvuma, Rukwa, Songwe, Mbeya, Iringa na Njombe]:

f

Hali ya mawingu kiasi, mvua nyepesi katika
maeneo machache na vipindi vya jua.

[Mikoa ya Dodoma na Singida]:

f

Hali ya mawingu kiasi na vipindi vya jua.

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:

MJI Kiwango cha juu cha joto | Kiwango cha chini cha joto Mawio (Saa) Machweo (Saa)
ARUSHA 25°C 16°C 12:32 12:30
D'SALAAM 31°C 24°C 12:25 12:15
DODOMA 29°C 19°C 12:38 12:30
KIGOMA 30°C 20°C 01:01 12:55
MBEYA 27°C 14°C 12:50 12:36
IRINGA 27°C 16°C 12:40 12:28
NJOMBE 22°C 12°C 12:45 12:32
MWANZA 29°C 19°C 12:45 12:45
TABORA 29°C 18°C 12:49 12:45
TANGA 31°C 23°C 12:23 12:20
ZANZIBAR 30°C 24°C 12:24 12:18

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kutoka Kusini Mashariki kwa kasi ya km 30 kwa saa

kwa Pwani yote

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi makubwa Kiasi.

Matarajio kwa siku ya Ijumaa tarehe 08/05/2026: Kuendelea kwa vipindi vya mvua katika

baadhi ya maeneo ya nchi.

Utabiri huu umetolewa leo tarehe 06/05/2026.
Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:
Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania,
Kiwanja Na. 6, Kitalu “N”, Mtaa wa Fahmida, Dodoma jiji,

S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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