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UTABIRI WA HALI YA HEWA

7
/i TM A KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 Z1JAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO

TAREHE: 08/04/2026.

[Visiwa vya Unguja na Pemba]: )

[Mikoa ya Tanga na Dar es Salaam]:
[Mikoa ya Kigoma, Katavi na Tabora]: >
[Mikoa ya Morogoro, Mtwara na Lindi]:

[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]:

[Mikoa ya Kagera, Geita, Mwanza Shinyanga, Mara na Simiyu]:

Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo katika
maeneo machache na vipindi vya jua.

[Mikoa ya Ruvuma, Rukwa, Songwe, Mbeya, Iringa na Njombe]: _
[Mikoa ya Dodoma na Singidal]: Hali ya mawingu kiasi, mvua katika maeneo
[Mikoa ya Kilimanjaro, Arusha na Manyara]: machache na vipindi vya jua.

ANGALIZO:

VIPINDI VIFUPI VYA MVUA KUBWA VINATARAJIWA KATIKA MAENEO MACHACHE YA MIKOA YA DAR ES
SALAAM, TANGA, LINDI, MTWARA NA PWANI (IKIJUMUISHA VISIWA VYA MAFIA) PAMOJA NA VISIWA VYA

UNGUJA NA PEMBA.
VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:

MJI Kiwango cha juu cha joto | Kiwango cha chini cha joto Mawio (Saa) Machweo (Saa)
ARUSHA 26°C 16°C 12:36 12:38
D'SALAAM 31°C 24°C 12:27 12:25
DODOMA 29°C 18°C 12:40 12:39
KIGOMA 29°C 20°C 01:04 01:05
MBEYA 24°C 14°C 12:51 12:48
IRINGA 27°C 16°C 12:41 12:39
NJOMBE 22°C 12°C 12:44 12:47
MWANZA 29°C 19°C 12:50 12:53
TABORA 30°C 18°C 12:52 12:53
TANGA 31°C 23°C 12:27 12:28
ZANZIBAR 31°C 24°C 12:27 12:25

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kwa kasi ya km 30 kwa saa kwa Pwani yote; kutoka

Kusini kwa Pwani ya Kaskazini na kutoka Kusini Mashariki kwa Pwani ya Kusini.
Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi makubwa Kiasi.
Matarajio kwa siku ya Ijumaa tarehe 10/04/2026: Mabadiliko kidogo

Utabiri huu umetolewa leo tarehe 08/04/2026.
Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:
Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania,
Kiwanja Na. 6, Kitalu “N”, Mtaa wa Fahmida, Dodoma jiji,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz

(IMETHIBITISHWA - ISO 9001:2015, Huduma za Hali ya Hewa kwa Usafiri wa Anga)
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