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UTABIRI WA HALI YA HEWA

KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 Z1JAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU

WA LEO TAREHE: 03/03/2026.

[Mikoa ya Tabora, Kigoma na Katavi]:

[Mikoa ya Kagera, Geita, Mwanza, Shinyanga, Mara na Simiyu]:

!

Hali ya mawingu, mvua na ngurumo katika
baadhi ya maeneo na vipindi vifupi vya jua.

[Visiwa vya Unguja na Pemba]:

[Mikoa ya Tanga na Dar es Salaam]:

[Mikoa ya Ruvuma, Mtwara na Lindi]:

[Mikoa ya Morogoro, Dodoma na Singida]:
[Mikoa ya Arusha, Kilimanjaro na Manyara]:
[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]:

[Mikoa ya Rukwa, Songwe, Mbeya, Iringa na Njombe]:

TN

—/

Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo
katika maeneo machache na vipindi vya jua.

ANGALIZO:

VIPINDI VIFUPI VYA MVUA KUBWA VINATARAJIWA KATIKA BAADHI MAENEO YA MIKOA YA KIGOMA,
KATAVI, TABORA, KAGERA, GEITA, MWANZA, SHINYANGA, MARA NA SIMIYU.

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:

MJI Kiwango cha juu cha joto Kiwango cha chini cha joto Mawio (Saa) Machweo (Saa)
ARUSHA 24°C 16°C 12:43 12:51
D'SALAAM 32°C 24°C 12:30 12:42
DODOMA 26°C 18°C 12:45 12:55
KIGOMA 27°C 20°C 01:09 01:19
MBEYA 22°C 14°C 12:52 01:09
IRINGA 25°C 17°C 12:43 12:57
NJOMBE 21°C 12°C 12:45 01:00
MWANZA 26°C 19°C 12:58 01:04
TABORA 27°C 18°C 12:57 01:07
TANGA 32°C 23°C 12:32 12:42
ZANZIBAR 32°C 25°C 12:30 12:42

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma Kutoka Kusini Mashariki kwa kasi ya km 20 kwa saa

kwa Pwani yote.

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi madogo.
Matarajio kwa siku ya Alhamisi tarehe 05/03/2026: Kuendelea kwa vipindi vya mvua kwa maeneo

mengi ya nchi.

Utabiri huu umetolewa leo tarehe 03/03/2026.
Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:
Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania,
Kiwanja Na. 6, Kitalu “N”, Mtaa wa Fahmida, Dodoma jiji,

S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610

Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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