



UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO KUENZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO:
TAREHE: 21/09/2020.

[Mikoa ya Mara, Mwanza, Kagera na Geita]:	}	Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo katika maeneo machache na vipindi vya jua.
[Visiwa vya Unguja na Pemba]: [Mikoa ya Dar-es-Salaam na Tanga]: [Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]:	}	Hali ya mawingu kiasi, mvua nyepesi katika maeneo machache na vipindi vya jua.
[Mikoa ya Rukwa, Mbeya, Songwe, Iringa na Njombe]: [Mikoa ya Shinyanga na Simiyu]: [Mikoa ya Katavi, Tabora na Ruvuma]: [Mikoa ya Manyara, Kilimanjaro na Arusha]: [Mikoa ya Morogoro, Dodoma na Singida]: [Mikoa ya Mtwara Lindi, Kigoma na]:	}	Hali ya mawingu kiasi na vipindi vya jua.

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:

MJI	Kiwango cha juu cha joto	Kiwango cha chini cha joto	Mawio (Saa)	Machweo (Saa)
ARUSHA	26°C	13°C	12:24	12:30
D'SALAAM	32°C	21°C	12:13	12:19
DODOMA	30°C	17°C	12:27	12:33
KIGOMA	31°C	18°C	12:51	12:57
MBEYA	27°C	15°C	12:36	12:41
IRINGA	29°C	14°C	12:27	12:33
NJOMBE	21°C	10°C	12:32	12:37
MWANZA	28°C	19°C	12:38	12:44
TABORA	33°C	17°C	12:39	12:45
TANGA	31°C	22°C	12:14	12:20
ZANZIBAR	32°C	22°C	12:13	12:19

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kwa kasi ya **Km 30 kwa saa** kutoka **Kusini Mashariki** kwa Pwani yote.

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na **Mawimbi Makubwa kiasi**.

Matarajio kwa siku ya **Jumatano** tarehe **23/09/2020: Mabadiliko kidogo**.

Utabiri huu umetolewa leo **tarehe: 21/09/2020**.

Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

All correspondences should be directed to:

Director General, Tanzania Meteorological Authority, Ubungo Plaza, 3rd Floor, 388 Morogoro Rd
P.O. Box 3056, 16102 Dar es Salaam, Tanzania. Fax: +255 22 2460735, Tel: +255 22 2460706-8

Email: met@meteo.go.tz, Website: www.meteo.go.tz

(ISO 9001:2015 Certified in Aviation Meteorology)