



UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO KUENZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO:
TAREHE 25/02/2020.

[Mikoa ya Mbeya, Songwe, Njombe, Iringa na Rukwa]: [Mikoa ya Ruvuma, Mtwara na Lindi]: [Kusini mwa Mkoa wa Morogoro]:	}	Hali ya mawingu, mvua na ngurumo katika baadhi ya maeneo na vipindi vifupi vya jua.
[Mikoa ya Kagera, Mwanza, Shinyanga, Geita, Mara na Simiyu]: [Mikoa ya Kilimanjaro, Manyara na Arusha]: [Mikoa ya Kigoma, Tabora na Katavi]: [Mikoa ya Singida na Dodoma]:	}	Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo katika maeneo machache na vipindi vya jua.
[Mkoa wa Pwani ikijumuisha Kisiwa cha Mafia]: [Kaskazini mwa Mkoa wa Morogoro]: [Mikoa ya Dar es Salaam na Tanga]: [Visiwa vya Unguja na Pemba]:	}	Hali ya mawingu kiasi, mvua katika maeneo machache na vipindi vya jua.

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:

MIJI	Kiwango cha juu cha joto	Kiwango cha chini cha joto	Mawio (Saa)	Machweo (Saa)
ARUSHA	28°C	15°C	12:43	12:52
D'SALAAM	32°C	26°C	12:29	12:44
DODOMA	28°C	15°C	12:44	12:57
KIGOMA	28°C	20°C	01:09	01:20
MBEYA	24°C	16°C	12:51	01:08
IRINGA	26°C	18°C	12:43	12:58
NJOMBE	21°C	14°C	12:43	12:58
MWANZA	27°C	21°C	12:57	01:05
TABORA	28°C	19°C	12:57	01:08
TANGA	33°C	23°C	12:32	12:43
ZANZIBAR	32°C	25°C	12:29	12:44

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kwa kasi ya **Km 30 kwa saa;** kutoka **Kaskazini-Mashariki** kwa **Pwani ya Kaskazini** na kutoka **Kaskazini-Magharibi** kwa Pwani ya **Kusini**.
Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na **mawimbi Makubwa Kiasi**.

Matarajio kwa siku ya **Alhamisi** tarehe **27/02/2020:** Mabadiliko kidogo.

Utabiri huu umetolewa leo **tarehe: 25/02/2020**.

Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

All correspondences should be directed to:

Director General, Tanzania Meteorological Authority, Ubungo Plaza, 3rd Floor, 388 Morogoro Rd
P.O. Box 3056, 16102 Dar es Salaam, Tanzania. Fax: +255 22 2460735, Tel: +255 22 2460706-8
Email: met@meteo.go.tz, Website: www.meteo.go.tz

(ISO 9001:2015 Certified in Aviation Meteorology)